Bộ lưu điện APC SMC3000I
Model : APC SMC
Hãng sản xuất : APC
Thông tin chi tiết
Mô tả
TÍNH NĂNG VÀ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Cung cấp năng lượng pin tạm thời khi mất điện.
Giảm chi phí tiện ích, tạo nhiệt ít hơn.
Cung cấp trạng thái UPS chính trong nháy mắt. Nhiều chỉ báo trạng thái với tải và biểu đồ thanh pin.
Kéo dài tuổi thọ pin bằng cách điều chỉnh điện áp sạc theo nhiệt độ pin.
Bộ lưu điện APC APC SMC3000I
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
ĐẦU RA
ng suất đầu ra        2.1kW / 3.0kVA
Điện áp đầu ra danh nghĩa         230V
Biến dạng điện áp đầu ra        Dưới 5% khi đầy tải
Tần số đầu ra                     50 Hz
Cấu trúc liên kết               Dòng tương tác
Kiểu sóng                      Sóng hình sin
Kết nối đầu ra     (8) IEC 320 C13               (1) IEC 320 C19
ĐẦU VÀO
Điện áp đầu vào danh nghĩa               230V
Tần số đầu vào                     50/60 Hz +/- 3 Hz
Kết nối đầu vào                       IEC-320 C20
Phạm vi điện áp đầu vào               180 – 287V
Phạm vi điều chỉnh điện áp đầu vào     170 – 300V
Điện áp đầu vào khác                   220, 240V